| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Cách sử dụng | Giêng nươc |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 263kw |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 300-500m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| đường kính khoan | 32-64mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
|---|---|
| tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| loại điện | Dầu diesel |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Trọng lượng | 6500kg |
| Kích thước ((L*W*H) | 6000*2380*2600mm |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Tên sản phẩm | Đàn khoan giòn ngầm |
|---|---|
| Tên | Máy khoan lớn |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Sức mạnh (W) | 66kw |
| Đường kính khoan | 41-76mm |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Cân nặng | 6500kg |
| Kích thước(l*w*h) | 6000*2380*2600mm |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |