| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước thủy lực |
| Động cơ | Yunnei |
| sức mạnh(w) | 73KW |
| Độ sâu khoan | 260m |
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
|---|---|
| tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| tên | Trailer Máy khoan giếng nước gắn trên giàn khoan |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | Giàn khoan điều tra đất |
| Tính năng | Điều khiển từ xa không dây,Hiệu quả khoan cao,Điều khiển thủy lực |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước bánh xích |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước, Máy khoan giếng nước thủy lực |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước bánh xích |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước, Máy khoan giếng nước thủy lực |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 75kw |
| Độ sâu khoan | 200m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 75kw |
| Độ sâu khoan | 200m |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 76kw |
| Động cơ | Yunnei |