| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| tên | Trailer Máy khoan giếng nước gắn trên giàn khoan |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Sử dụng | quặng |
| sức mạnh(w) | 70KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| Sức mạnh | 53KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 263kw |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 76kw |
| Động cơ | Yunnei |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | máy khoan nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yunnei |
| sức mạnh(w) | 60kW |