| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước bánh xích |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 82KW |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | giàn khoan nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yunnei |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| tính cơ động | xi lanh + Chuỗi |
|---|---|
| Mô-men xoắn quay (Tối đa. | 5000N.M |
| lực nâng | 35KN |
| Mô-men xoắn quay (Tối đa) | 500N.m |
| Sức mạnh | 73,5KW |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước,Thiết Bị Khoan Nước Giếng |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| sức mạnh(w) | 73KW |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Trọng lượng | 4500kg |
| Kích thước ((L*W*H) | 5500*2050*2200mm |
| sức mạnh(w) | 37KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | Giàn khoan môi trường |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển từ xa không dây |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 3,7kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 30m |
| đường kính khoan | 90-254mm |