| loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, thiết bị khoan giếng |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 82KW |
| Độ sâu khoan | 260m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 140-350mm |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power(w) | 85KW |
| Engine | Yunnei |
| Drilling depth | 400m |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
| Power type | Diesel |
| Power(w) | 70KW |
| Engine | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| sức mạnh(w) | 91KW |
| Động cơ | Yuchai |
| đường kính khoan | 138-325mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, giàn khoan lõi, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 75kw |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| Loại nguồn | Diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |