| Các ngành áp dụng | Công trình xây dựng , Năng lượng & Khai khoáng |
|---|---|
| Kiểu | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Tên | giàn khoan thủy lực |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Tiêu thụ không khí | 16m3/phút |
| đường kính khoan | 115-150mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| đường kính khoan | 115-150mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 140-350mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| đường kính khoan | 90-200mm |
| Độ sâu khoan | 50m |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| sức mạnh(w) | 73.KW |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | dầu diesel |
| Quyền lực | 73,5KW |
| tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Ứng dụng | Khai thác, mỏ đá, khoan lỗ nổ, khai thác mỏ và xây dựng |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Loại nguồn | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Độ sâu khoan | 50m |
| đường kính khoan | 90---200mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| Quyền lực | 206KW |
| Ứng dụng | Khoan đá Khoan khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| đường kính khoan | 115-152mm |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| Động cơ | Yuchai |