| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa.30m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa.30m |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Đường kính | 89mm |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Đường kính | 102mm |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Loại chủ đề | Remet / Metzke |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ đá cẩm thạch, khoan kim cương, kết nối với máy khoan đá và mũi đá, Máy xúc lật |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Trọng lượng | 6500kg |
| Kích thước ((L*W*H) | 6000*2380*2600mm |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 168kw(2200r/phút) |
| Độ sâu khoan | Tối đa 150m |
| loại điện | dầu diesel |
|---|---|
| tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| tên | giàn khoan khai thác |
| Ứng dụng | Khai thác, mỏ đá, khoan lỗ nổ, khai thác mỏ và xây dựng |
| Lượng khí tiêu thụ 14-35m3/phút | 14-35m3/phút |
| tính cơ động | xi lanh + Chuỗi |
|---|---|
| Mô-men xoắn quay (Tối đa. | 5000N.M |
| lực nâng | 35KN |
| Mô-men xoắn quay (Tối đa) | 500N.m |
| Sức mạnh | 73,5KW |