| Tên sản phẩm | DTH khoan,Crawler khoan |
|---|---|
| tên | Cỗ máy khoan Crawler, Máy khoan DTH, Máy khoan mỏ |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH,Máy khoan DTH |
|---|---|
| tên | Giàn khoan bánh xích, giàn khoan lỗ khoan |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan DTH, Giàn khoan lỗ khoan |
|---|---|
| tên | Máy khoan bánh xích, máy khoan thủy lực |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | DTH khoan, khoan khai thác mỏ |
|---|---|
| tên | Giàn khoan bánh xích, giàn khoan lỗ khoan |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí vít khai thác mỏ |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí giếng nước |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít cao áp |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 3,7kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 30m |
| đường kính khoan | 90-254mm |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Sức mạnh | 410kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực | 21-25bar/21-34bar |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Sức mạnh | 410kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực | 21-25bar/21-34bar |