| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Type | Rotary Drilling Rig |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Drill Pipe Length | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Kiểu | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Drill Pipe Dia | 76mm |
| Drill Pipe Length | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| Power type | Diesel,Electric,Air motor |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h) | 6000*2380*2600mm |
| Cân nặng | 6500kg |
| Phạm vi lỗ | 90-200mm |
| Độ sâu lỗ tối đa | 50m |
| tính cơ động | xi lanh + Chuỗi |
|---|---|
| Mô-men xoắn quay (Tối đa. | 5000N.M |
| lực nâng | 35KN |
| Mô-men xoắn quay (Tối đa) | 500N.m |
| Quyền lực | 73,5KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH |
|---|---|
| Ứng dụng | khoan đá khoan khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Lợi thế | Hiệu suất cao, Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Mô-men xoắn quay | 3300N.m |
| Tiêu thụ không khí | 16m3/phút |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH |
| Tên | Thiết bị khoan tích hợp |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Tên sản phẩm Máy khoan | Máy khoan DTH |
| Tên | Thiết bị khoan tích hợp |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 115-152mm |