| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan khai thác, giàn khoan thủy lực , giàn khoan lỗ khoan |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan khai thác, giàn khoan thủy lực , giàn khoan lỗ khoan |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan khai thác, giàn khoan thủy lực , giàn khoan lỗ khoan |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan khai thác, giàn khoan thủy lực , giàn khoan lỗ khoan |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan khai thác, giàn khoan thủy lực , giàn khoan lỗ khoan |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan khai thác, giàn khoan thủy lực , giàn khoan lỗ khoan |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| lực nâng | 18KN |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| đường kính khoan | 90-300mm |
| Độ sâu khoan | 50m |
| Động cơ | Yuchai/Weichai/ |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan bò, máy khoan |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan DTH,Thiết bị khoan tích hợp |
| Quyền lực | 264Kw |
| Loại điện | Diesel |
| Độ sâu khoan | 28m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước,Thiết Bị Khoan Nước Giếng |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| sức mạnh(w) | 73KW |