| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power(w) | 85KW |
| Engine | Yunnei |
| Drilling depth | 400m |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
| Power type | Diesel |
| Power(w) | 70KW |
| Engine | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| sức mạnh(w) | 91KW |
| Động cơ | Yuchai |
| đường kính khoan | 138-325mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, giàn khoan lõi, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 75kw |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| Loại nguồn | Diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| Tốc độ quay | 0-140 vòng/phút |
| lực nâng | 25kn |
| Áp lực công việc | 0,7-1,8Mpa |
| Áp suất làm việc (thanh) | 1,0-2,0Mpa |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 11-21m3/phút |
| Độ sâu khoan | 50m |
| đường kính khoan | 90-152mm |
| Tốc độ quay | 0-160 vòng/phút |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Kiểu | giàn khoan quay |
| Tên | Máy khoan giếng nước bánh xích |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 91KW |