| Tên sản phẩm | Giàn khoan |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| tên | Máy khoan xô |
| loại điện | Điện |
| Sức mạnh | 4kw |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | Máy khoan xô |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Công suất động cơ | 5,5kw |
| tên | Máy khoan giếng nước,cỗ máy khoan giếng nước thủy lực |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cần bán máy khoan giếng nước/máy khoan giếng nước |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| sức mạnh(w) | 118kw |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 142kw |
| đường kính khoan | Nq Hq Pq |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 140-350mm |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power(w) | 85KW |
| Engine | Yunnei |
| Drilling depth | 400m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | máy khoan dth |
| Ứng dụng | khai thác mỏ, hầm mỏ, công trình xây dựng, xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| đường kính khoan | 115-178mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi kim cương khoan lõi thủy lực khoan lõi |
|---|---|
| tên | giàn khoan lỗ khoan,máy khoan giếng nước,máy khoan thủy lực đa năng,máy khoan lõi |
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, máy khoan địa chất, di động |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | Giàn khoan điều tra đất, giàn khoan lấy mẫu lõi |
| Tính năng | Điều khiển từ xa không dây, Hiệu quả khoan cao, Di động |
| loại điện | Dầu diesel |