| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | Động cơ đống năng lượng mặt trời, động cơ đống quay, động cơ đống đất, động cơ đống vít |
| Mô hình | SRP536 |
| Góc quay | 360 độ. |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| sức mạnh(w) | 110kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 15m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| sức mạnh(w) | 110kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 15m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| sức mạnh(w) | 110kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 15m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 1400mm |
| Độ sâu khoan | 20m |
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Sử dụng | Giêng nươc |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| đường kính khoan | 75-300mm |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | Máy khoan xô |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Đường kính mũi khoan | 60-80mm |
| Độ sâu khoan | 15m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | giàn khoan lỗ khoan, máy khoan giếng nước, giàn khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |