| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi kim cương |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 42KW |
| Động cơ | Yunnei Yn27 |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Cách sử dụng | quặng |
| sức mạnh(w) | 70KW |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Độ sâu lỗ tối đa | 50m |
| Phạm vi lỗ khoan | 90-200mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi kim cương khoan lõi thủy lực khoan lõi |
|---|---|
| tên | giàn khoan lỗ khoan,máy khoan giếng nước,máy khoan thủy lực đa năng,máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Máy thăm dò địa chất, máy lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, máy khoan địa chất, di động |
| Các ngành áp dụng | Công trình xây dựng , Năng lượng & Khai khoáng |
|---|---|
| Kiểu | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| đường kính khoan | 115-152mm |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| Động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | giàn khoan lỗ khoan, máy khoan giếng nước, giàn khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi kim cương khoan lõi thủy lực khoan lõi |
|---|---|
| tên | Bàn khoan khoan,bàn khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 200m |
| đường kính khoan | AQ BQ NQ HQ |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| Tốc độ quay | 0-140 vòng/phút |
| lực nâng | 25kn |
| Áp lực công việc | 0,7-1,8Mpa |
| tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Ứng dụng | Khoan đá, khai thác quặng, mỏ, lỗ khoan |
| Lợi thế | Hiệu suất cao, tốc độ cảnh quay nhanh và khả năng chống mài mòn tốt |