| Tên sản phẩm | máy khoan lõi, giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Bàn khoan lõi,Bàn khoan lõi xoay |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 200m |
| đường kính khoan | AQ BQ NQ HQ |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| tên | Máy khoan lõi xoay, Máy khoan đường hầm |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 400m |
| đường kính khoan | AQ BQ NQ HQ |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
| Engine | Yunnei |
| Application | water well drilling rig mobile drilling rig,drilling well |
| Power type | Diesel |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống, Đống lái, Đống lái vít |
|---|---|
| tên | Máy lái đống thủy lực,thiết bị lái đống,cỗ máy khoan đống |
| Ứng dụng | Xây dựng nền móng kỹ thuật |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| Sức mạnh | 73,5KW |
| Tên sản phẩm | Máy điều khiển đống, Máy điều khiển đống, Đàn khoan đống |
|---|---|
| tên | Máy lái đống vít, Máy lái đống thủy lực, Máy lái đống nhỏ |
| Ứng dụng | Đường cao tốc lắp đặt trụ lan can,Xây dựng nền móng kỹ thuật |
| Thuận lợi | Tốc độ lái xe nhanh, hiệu quả hoạt động cao |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | Máy thăm dò địa chất, máy lõi |
| tên | Cỗ máy khoan lấy mẫu lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Loại | giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giàn khoan |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ Hiệu quả khoan cao |
| Áp suất làm việc (thanh) | 0,5-0,7MPa |
| Tên sản phẩm | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 1400mm |
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| loại điện | Dầu diesel |