| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Máy khoan Sonic, giàn khoan lỗ khoan, giàn khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 160KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 168kw(2200r/phút) |
| Độ sâu khoan | Tối đa 150m |
| Khoan ống Dia | 76mm |
|---|---|
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Cách sử dụng | quặng |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Tên | giàn khoan thủy lực |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Công trình xây dựng , Năng lượng & Khai khoáng |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Động cơ | Yuchai |
| Quyền lực | 206KW |
| Tên sản phẩm | DTH khoan,Crawler khoan |
|---|---|
| đường kính khoan | 90-300mm |
| Độ sâu khoan | 50m |
| Động cơ | Yuchai/Weichai/ |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 316kw |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 138-203mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan/giàn khoan giàn khoan/giàn khoan |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan tích hợp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 316kw |
| Type | Rotary Drilling Rig |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Drill Pipe Length | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Tên | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước thủy lực |
| Động cơ | Yunnei |
| sức mạnh(w) | 73KW |
| Độ sâu khoan | 260m |