| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| tên | Máy khoan DTH,Máy khoan DTH tích hợp |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan bánh xích,Giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | Máy khoan thủy lực, Máy khoan DTH |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | DTH khoan,Crawler khoan |
|---|---|
| tên | Cỗ máy khoan Crawler, Máy khoan DTH, Máy khoan mỏ |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | DTH khoan, khoan khai thác mỏ |
|---|---|
| tên | Giàn khoan bánh xích, giàn khoan lỗ khoan |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Sử dụng | quặng |
| sức mạnh(w) | 70KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan búa hàng đầu DTH |
|---|---|
| tên | Đồ khoan khai thác mỏ,Đồ khoan thủy lực |
| Loại điện | Diesel |
| Sức mạnh (W) | 60kw tại 2200 vòng/phút |
| Đường kính khoan | 40-100mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 91KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Tên | Thiết bị khoan nước giếng |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| sức mạnh(w) | 91KW |