| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan quy mô |
| Ứng dụng | Đường hầm |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Yanmar |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan quy mô |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Yanmar |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc vít,máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | Động cơ pin mặt trời, Động cơ pin thủy lực |
| Mô hình | SRP536 |
| Góc quay | 360 độ. |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | Động cơ đống năng lượng mặt trời, động cơ đống quay, động cơ đống đất, động cơ đống vít |
| Mô hình | SRP536 |
| Góc quay | 360 độ. |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| lực nâng | 18KN |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH |
|---|---|
| Ứng dụng | khoan đá khoan khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Lợi thế | Hiệu suất cao, Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Độ sâu khoan | 15m |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Cân nặng | 6500kg |
| Kích thước(l*w*h) | 6000*2380*2600mm |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |