| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Công suất định mức | 153KW |
| Tốc độ định mức | 2000/1400 vòng/phút |
| Dung tích bồn chứa dầu khí | 30L |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Độ sâu khoan | 13m |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Áp suất làm việc | 32Mpa |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Áp suất làm việc | 32Mpa |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Độ sâu khoan | 15m |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Công suất động cơ | 110kW |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 76kw |
| Động cơ | Yunnei |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 76kw |
| Động cơ | Yunnei |