| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 179kw |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 176kw |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 300-500m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 300-500m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 600m |