| Tên | Thiết bị khoan nước giếng |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| sức mạnh(w) | 91KW |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, thiết bị khoan giếng |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 82KW |
| Độ sâu khoan | 260m |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Kiểu | giàn khoan quay |
| Tên | Máy khoan giếng nước bánh xích |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 91KW |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Cách sử dụng | Giêng nươc |
| Tên | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước thủy lực |
| Động cơ | Yunnei |
| sức mạnh(w) | 73KW |
| Độ sâu khoan | 260m |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Drilling Rig Machine |
| Power(w) | 73KW |
| Engine | Yunnei |
| Power type | Diesel |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Power(w) | 85KW |
| Engine | Yunnei |
| Warranty | 1 Year |
| Usage | Water Well |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power(w) | 85KW |
| Engine | Yunnei |
| Drilling depth | 400m |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
| Engine | Yuchai |
| Drilling depth | 200m |
| Drilling diameter | 140-305mm |