| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi, Máy khoan lõi, Thiết bị khoan lõi |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan đường hầm, Giàn khoan lõi thủy lực |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 400m |
| Đường kính khoan | Φ59(BQ),Φ75(NQ),Φ95(HQ) |
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| loại điện | Dầu diesel |
| tên | máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| sức mạnh(w) | 118kw |
| tên | Máy khoan giếng nước,cỗ máy khoan giếng nước thủy lực |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cần bán máy khoan giếng nước/máy khoan giếng nước |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| sức mạnh(w) | 118kw |
| tên | Máy khoan giếng nước,cỗ máy khoan giếng nước thủy lực |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan giếng nước/thiết bị khoan giếng nước |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| sức mạnh(w) | 118kw |
| tên | Máy khoan giếng nước,thiết bị khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| sức mạnh(w) | 118kw |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước,thiết bị khoan giếng nước |
| sức mạnh(w) | 85Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 300m |