| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi, Máy khoan thủy lực |
|---|---|
| tên | Giàn khoan lấy mẫu lõi |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 700m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |