| Tên sản phẩm | Đàn khoan giòn ngầm |
|---|---|
| Tên | Máy khoan lớn |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Sức mạnh (W) | 66kw |
| Đường kính khoan | 41-76mm |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 400m |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 132KW/165KW |
| Độ sâu khoan | 500m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | máy khoan giếng nước,máy khoan giếng nước bánh xích |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên sản phẩm | Cần bán máy khoan giếng nước, máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước bánh xích |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại | Máy khoan xoay |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 132KW/165KW |
| Độ sâu khoan | 600m |