| Tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| Loại nguồn | Diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| Loại nguồn | Diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, máy khoan giếng nước, giàn khoan lõi |
| Kiểu | Máy khoan lõi |
| Từ khóa | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Loại nguồn | Diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 263kw |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Application | water well drilling rig mobile drilling rig,drilling well |
| Power type | Diesel |
| Engine | Diesel Power |
| Power(w) | 85KW |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Application | water well drilling rig mobile drilling rig,drilling well |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Power type | Diesel |
| Engine | Diesel Power |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| tên | Cỗ máy khoan lấy mẫu lõi |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 700m |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | Máy khoan lõi kim cương |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 700m |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi, giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Giàn khoan lõi địa chất |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 700m |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi, giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Giàn khoan lõi địa chất |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 700m |