| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí giếng nước |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít cao áp |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, máy khoan giếng nước, giàn khoan lõi |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Từ khóa | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Loại nguồn | Diesel |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống, Máy lái đống mặt trời, Máy lái đống |
|---|---|
| tên | Thiết bị lái đống, Máy lái đống thủy lực, Bàn lái đống |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| công suất động cơ | 78kw |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên | Máy điều khiển pin quang điện, Máy điều khiển pin thủy lực |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít cao áp |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |