| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| đường kính khoan | 32-64mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| đường kính khoan | 32-64mm |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, khai thác mỏ, xây dựng đường bộ, phá bê tông |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Tên | giàn khoan khai thác |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| Độ sâu khoan | 20m |
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí giếng nước |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít cao áp |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |