| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Engine | Yuchai |
| Power(w) | 68KW |
| Power type | Diesel |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Drilling Rig Machine |
| Application | water well drilling rig mobile drilling rig,drilling well |
| Engine | Diesel Power |
| Power type | Diesel |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | Máy khoan xô |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Sức mạnh | 3KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | Máy khoan xô |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Chiều kính khoan | 60-80mm |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Cân nặng | 4500kg |
| Kích thước(l*w*h) | 5500*2050*2200mm |
| sức mạnh(w) | 37KW |
| Tốc độ quay | 0-160 vòng/phút |
|---|---|
| lực nâng | 50KN |
| Mô-men xoắn quay (Tối đa) | 5500N.m |
| Áp suất làm việc (thanh) | 1,0-2,0Mpa |
| Tiêu thụ không khí | 11-21m3/phút |
| Tên sản phẩm Máy khoan | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Độ sâu khoan | 2.46m |