| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Áp suất làm việc | 32Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên | Máy điều khiển pin quang điện, Máy điều khiển pin thủy lực |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| loại điện | Dầu diesel |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 10 triệu |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| loại điện | Dầu diesel |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Tiêu thụ không khí | 15~17 m3/phút |
| Áp lực công việc | 1,0-1,7Mpa |
| loại điện | Dầu diesel |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 10 triệu |
| đường kính khoan | 90---400mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Tiêu thụ không khí | 18-36m³/phút |
| Ứng dụng | Khoan giếng nước |
| Tên | giàn khoan giếng nước, giàn khoan khí nén di động |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc thủy lực |
|---|---|
| tên | Máy đóng cọc năng lượng mặt trời,Máy đóng cọc vít,Thiết bị đóng cọc |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| Đường kính mũi khoan | 90-400mm |
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
|---|---|
| tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Động cơ | Động cơ diesel |