| Tên sản phẩm | Máy khoan búa hàng đầu DTH |
|---|---|
| tên | Đồ khoan khai thác mỏ,Đồ khoan thủy lực |
| Loại điện | Diesel |
| Sức mạnh (W) | 60kw tại 2200 vòng/phút |
| Đường kính khoan | 40-100mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Độ sâu khoan | 15m |
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Động cơ | Yunnei |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 142kw |
| đường kính khoan | Nq Hq Pq |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 76kw |
| Động cơ | Yunnei |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | giàn khoan nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yunnei |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị khoan giếng |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yunnei |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Khảo sát địa chất |
| Tính năng | Kiểm soát thủy lực, hiệu suất cao |
| loại điện | Dầu diesel |