| Loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| Tên sản phẩm | Người lái xe, Máy lái xe, Người lái xe nhỏ. |
|---|---|
| tên | Máy đóng cọc vít,Máy đóng cọc mini,Thiết bị đóng cọc |
| Ứng dụng | Đường cao tốc bảo vệ, xây dựng nền tảng |
| Thuận lợi | Tốc độ lái xe nhanh, hiệu quả hoạt động cao |
| loại điện | Dầu diesel |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | dầu diesel |
| Quyền lực | 73,5KW |
| tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Ứng dụng | Khai thác, mỏ đá, khoan lỗ nổ, khai thác mỏ và xây dựng |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Thăm dò địa chất |
| Tính năng | Kiểm soát thủy lực, hiệu suất cao |
| động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Cần bán máy khoan giếng nước, máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước thủy lực,Máy khoan giếng nước bánh xích |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Thương hiệu động cơ | QUAN CHẢI |
| Tên sản phẩm | Máy khoan búa hàng đầu DTH |
|---|---|
| Tên | Đồ khoan khai thác mỏ,Đồ khoan thủy lực |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan búa hàng đầu DTH |
|---|---|
| Tên | Đồ khoan khai thác mỏ,Đồ khoan thủy lực |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 75kw |
| Độ sâu khoan | 200m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 3,7kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 30m |
| đường kính khoan | 90-254mm |