| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ đá cẩm thạch, khoan kim cương, kết nối với máy khoan đá và mũi đá, Máy xúc lật |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Đường kính | 89mm |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Đường kính | 102mm |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Loại chủ đề | Remet / Metzke |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ đá cẩm thạch, khoan kim cương, kết nối với máy khoan đá và mũi đá, Máy xúc lật |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | 335kw |
| đường kính khoan | 138-235mm |
| Độ sâu khoan | 36m |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan khai thác, giàn khoan thủy lực , giàn khoan lỗ khoan |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Đồ khoan khai thác mỏ,Đồ khoan thủy lực |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |