| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
| Quyền lực | 194KW |
| Tên | giàn khoan DTH |
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi kim cương khoan lõi thủy lực khoan lõi |
|---|---|
| tên | giàn khoan lỗ khoan,máy khoan giếng nước,máy khoan thủy lực đa năng,máy khoan lõi |
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, máy khoan địa chất, di động |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Tên sản phẩm | Bàn khoan lõi, máy khoan lõi, |
|---|---|
| Tên | Máy khoan lõi di động, Máy khoan lõi thủy lực |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 400m |
| Đường kính khoan | Φ59(BQ),Φ75(NQ),Φ95(HQ) |
| tên | Máy khoan giếng nước,thiết bị khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| sức mạnh(w) | 118kw |
| Tên sản phẩm | máy khoan DTH |
|---|---|
| Tên | Thiết bị khoan tích hợp |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH |
| Tên | Thiết bị khoan tích hợp |
| Các ngành áp dụng | Công trình xây dựng , Năng lượng & Khai khoáng |
|---|---|
| Kiểu | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Tên | giàn khoan thủy lực |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| loại điện | Dầu diesel |
| Điện áp | Động cơ Diesel điều khiển |