| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 168kw(2200r/phút) |
| Độ sâu khoan | Tối đa 150m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Đường hầm, khoan lỗ nổ, dự án khai thác mỏ, công trình xây dựng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Vị Chai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi, Máy khoan thủy lực |
|---|---|
| tên | Giàn khoan lấy mẫu lõi |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 700m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | giàn khoan lỗ khoan,máy khoan giếng nước,máy khoan thủy lực đa năng,máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, di động |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Thiết bị khoan giếng nước, máy khoan giếng nước |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước bánh xích |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Thiết bị khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 90-138mm |