| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | Bàn khoan khoan,bàn khoan lõi |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | Bàn khoan khoan,bàn khoan lõi |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
|---|---|
| tên | Máy khoan lõi |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
|---|---|
| tên | Máy khoan lõi |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Tên | giàn khoan khai thác |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| Độ sâu khoan | 20m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 68kw |
| Độ sâu khoan | 200m |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |