| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | máy khoan giếng nước,máy khoan giếng nước bánh xích |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước bánh xích |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Tên | giàn khoan khai thác |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | 306KW |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Tên | Đồ khoan khai thác mỏ,Đồ khoan thủy lực |
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 90-138mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | 335kw |
| đường kính khoan | 138-235mm |
| Độ sâu khoan | 36m |
| Tên sản phẩm | Máy đúc bê tông |
|---|---|
| Ứng dụng | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |
| Tên sản phẩm | Máy đúc bê tông |
|---|---|
| Ứng dụng | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
| tên | Máy khoan lớn |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |
| Tên sản phẩm | Máy đúc bê tông |
|---|---|
| Máy đúc bê tông | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
| tên | Máy khoan lớn |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan quy mô |
| Ứng dụng | Đường hầm |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Yanmar |