| Tên sản phẩm | Giàn khoan bò, máy khoan |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan DTH,Thiết bị khoan tích hợp |
| Quyền lực | 264Kw |
| Loại điện | Diesel |
| Độ sâu khoan | 28m |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan bò, máy khoan |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan DTH,Thiết bị khoan tích hợp |
| Quyền lực | 264Kw |
| Loại điện | Diesel |
| Độ sâu khoan | 28m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 168kw(2200r/phút) |
| Độ sâu khoan | Tối đa 150m |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| lực nâng | 18KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| lực nâng | 18KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Sức mạnh | 264Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| lực nâng | 18KN |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Quyền lực | 264Kw |
| Loại điện | Diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Lực nâng | 18kn |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
|---|---|
| Quyền lực | 264Kw |
| Loại điện | Diesel |
| lực lượng ăn | 12 KN |
| Lực nâng | 18kn |
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
|---|---|
| tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Khoan Ri |
|---|---|
| tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 194KW |
| lực nâng | 21KN |