| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| sức mạnh(w) | 95kw |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| sức mạnh(w) | 95kw |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power type | Diesel |
| Power(w) | 85KW |
| Drilling depth | 300m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | Cần bán máy khoan giếng nước, máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước thủy lực,Máy khoan giếng nước bánh xích |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Thương hiệu động cơ | QUAN CHẢI |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Tên | Máy khoan giếng nước / Thiết bị khoan giếng |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| tên | máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
| Loại | giàn khoan quay |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| sức mạnh(w) | 118kw |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan jumbo dưới lòng đất |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan jumbo |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Sức mạnh (W) | 66kw |
| Đường kính khoan | 41-76mm |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 400m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, thiết bị khoan giếng sâu |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| loại điện | Dầu diesel |
| Cách sử dụng | Giêng nươc |