| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | giàn khoan khai thác |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| Độ sâu khoan | 20m |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống, Máy lái đống mặt trời, Máy lái đống |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá cầm tay bằng khí nén |
| đường kính khoan | 34-42mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, khoan lỗ nổ, luyện kim, than đá, đường sắt, vận tải |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên | Máy lái đống thủy lực, Máy lái đống vít, Máy khoan đống |
| Thuận lợi | hiệu quả cao, nền tảng điều khiển hoạt động tập trung |
| Ứng dụng | Kỹ thuật năng lượng mặt trời quang điện, Công ty xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Kiểm soát thủy lực, tốc độ đóng cọc nhanh |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | giàn khoan giếng nước thủy lực |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên sản phẩm | Cần bán máy khoan giếng nước, máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| loại điện | Dầu diesel |
| động cơ | Động cơ diesel |
| Product name | core drilling rig ,core drilling machine |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 58kw |
| Độ sâu khoan | 500m |