| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 0,7 m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 5.5kw/7.5Hp |
| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 2,65m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 15kw/20 mã lực |
| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 2,65m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 15kw/20 mã lực |
| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 2,65m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 15kw/20 mã lực |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí vít, máy nén khí mỏ |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít cao áp |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít cố định |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 41KW |
| Thương hiệu động cơ | Tây Chai |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 41KW |
| Thương hiệu động cơ | Tây Chai |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, than, quặng |
| Công suất | 5 m³/phút-31m³/phút |