| Tên sản phẩm | Máy nén không khí chạy bằng dây đai |
|---|---|
| tên | máy nén khí piston |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Công suất động cơ | 18,5kw/25 mã lực |
| Giao hàng qua đường hàng không | 3,2m3/phút |
| Tên sản phẩm | máy nén không khí mini |
|---|---|
| tên | máy nén khí piston |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Công suất động cơ | 18,5kw/25 mã lực |
| Giao hàng qua đường hàng không | 3,5m3/phút (124cfm) |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 25 thanh |
| kết thúc không khí | Máy nén hai giai đoạn |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | máy nén khí piston |
| Nguồn điện | Diesel |
| Động cơ điện | 18,5kW/25hp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 3,2m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |