| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | thiết bị giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Động cơ | Yunnei |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Loại nguồn | Dầu diesel |
| Mô-men xoắn quay | 7000N.m |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Tên sản phẩm | Máykhoan |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 76kw |
| Động cơ | Yunnei |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| lực nâng | 14 tấn |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Động cơ | Yuchai |
| sức mạnh(w) | 95kw |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | máy khoan giếng nước,máy khoan giếng nước bánh xích |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên sản phẩm | giàn khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
| Loại nguồn | Diesel |
| sức mạnh(w) | 70KW /90KW /132KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi kim cương khoan lõi thủy lực khoan lõi |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, máy khoan địa chất, di động |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |
| tên | giàn khoan lỗ khoan,máy khoan giếng nước,máy khoan thủy lực đa năng,máy khoan lõi |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, máy khoan giếng nước, giàn khoan lõi |
| Kiểu | Máy khoan lõi |
| Từ khóa | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Loại nguồn | Diesel |