| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Thiết bị khoan nước giếng |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 95kw |
| Động cơ | Yuchai |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan 300m / máy khoan giếng nước để bán |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Cách sử dụng | Giêng nươc |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 3,7kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 30m |
| đường kính khoan | 90-254mm |
| Tên sản phẩm | Khoan Ri |
|---|---|
| tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 194KW |
| lực nâng | 21KN |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h) | 6000*2380*2600mm |
| Cân nặng | 6500kg |
| Phạm vi lỗ | 90-200mm |
| Độ sâu lỗ tối đa | 50m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Tên | Giàn khoan nước/Giàn khoan nước sâu |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Tên | giàn khoan khai thác |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | 306KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH,Máy khoan DTH |
|---|---|
| tên | Giàn khoan thủy lực, Giàn khoan bánh xích, Giàn khoan DTH tích hợp |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |