| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Người lái xe, Máy lái xe, Người lái xe nhỏ. |
|---|---|
| tên | Máy lái cọc tĩnh thủy lực, Máy lái cọc mini, Thiết bị lái cọc |
| Ứng dụng | Đường cao tốc lắp đặt trụ lan can,Xây dựng nền móng kỹ thuật |
| Thuận lợi | Tốc độ lái xe đống nhanh, Hiệu quả khoan cao |
| Tính năng | Hiệu suất cao |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí vít quay |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Động cơ diesel | Yuchai |
| Sức mạnh động cơ | 191kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí vít, máy nén khí mỏ |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí vít |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | mỏ khai thác mỏ, giếng nước, công trình, v.v. |
| Sức mạnh động cơ | 162kw |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Công suất định mức | 153KW |
| Tốc độ định mức | 2000/1400 vòng/phút |
| Dung tích bồn chứa dầu khí | 30L |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí vít quay |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Động cơ diesel | Yuchai |
| Sức mạnh động cơ | 191kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí vít, máy nén khí mỏ |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Sức mạnh động cơ | 240kw |
| Áp suất vận hành định mức | 10.3(150)bar(psi) |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | máy khoan đá khí nén |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Tên | Búa chọn không khí |
| Tiêu thụ không khí trung bình | 28 L/giây |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Tần số tác động | ≥16 Hz |