| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí, Máy nén khí trục vít khai thác |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Động cơ diesel | Yuchai |
| Sức mạnh động cơ | 191kw |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Sức mạnh | 410kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực | 21-25bar/21-34bar |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |