| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Đường hầm, khoan lỗ nổ, dự án khai thác mỏ, công trình xây dựng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Vị Chai |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa.30m |
| Tên sản phẩm | cây khoan |
|---|---|
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ đá cẩm thạch, khoan kim cương, kết nối với máy khoan đá và mũi đá, Máy xúc lật |
| Tên sản phẩm | thanh khoan, T38 T45 T51 R25 R32 các loại ren ống khoan khai thác giá thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Kiểu | Ống khoan, thanh khoan |
| Ứng dụng | Mỏ than, khoan đá, xây dựng, khoan đá |
| Loại chủ đề | R22, R25, R28, R32,R32, R38, T38, T45, T51, ST58, T60 |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Tiêu thụ không khí | 16m3/phút |
| đường kính khoan | 115-150mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
| Quyền lực | 194KW |
| Tên | giàn khoan DTH |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| đường kính khoan | 115-150mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |