| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Phụ kiện tùy chọn | Bơm bùn, bơm ly tâm, máy phát, bơm bọt |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |