| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 153KW |
| đường kính khoan | 138-325 mm |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |