| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | máy nén khí piston |
| Nguồn điện | Diesel |
| Động cơ điện | 18,5kW/25hp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 3,2m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | máy nén khí piston |
| Nguồn điện | Diesel |
| Động cơ điện | 18,5kW/25hp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 3,2m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Công suất định mức | 153KW |
| Tốc độ định mức | 2000/1400 vòng/phút |
| Dung tích bồn chứa dầu khí | 30L |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Công suất định mức | 153KW |
| Tốc độ định mức | 2000/1400 vòng/phút |
| Dung tích bồn chứa dầu khí | 30L |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Công suất định mức | 153KW |
| Tốc độ định mức | 2000/1400 vòng/phút |
| Dung tích bồn chứa dầu khí | 30L |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Tiêu thụ không khí | 18-36m³/phút |
| Ứng dụng | Khoan giếng nước |
| Tên | giàn khoan giếng nước, giàn khoan khí nén di động |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |