| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ Hiệu quả khoan cao |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 150m |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí vít khai thác mỏ |
| Sức mạnh động cơ | 221Kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 22 thanh |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí vít khai thác mỏ |
| Sức mạnh động cơ | 221Kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 22 thanh |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 3,8KW |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 20-30m |
| đường kính khoan | 50-115mm |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí vít |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | mỏ khai thác mỏ, giếng nước, công trình, v.v. |
| Sức mạnh động cơ | 162kw |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí vít |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | mỏ khai thác mỏ, giếng nước, công trình, v.v. |
| Sức mạnh động cơ | 162kw |